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WANANCHI WOTE ,

HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA

TANGAZO

MAJINA NA MIPAKA YA VIJIJI NA VITONGOJI ILIYOKO KATIKA ENEO LA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA

(Limetolewa chini ya Kanuni ya 5)

Msimamizi wa uchaguzi wa Serekali za Mitaa katika Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa
kwa Mamlaka aliyopewa chini ya kanuni ya 5 ya Kanuni za Uchaguzi wa
Mwenyekiti wa Kijiji;Wajumbe wa Halmashauri ya Kijiji na Mwenyekiti wa
Kitongoji katika Mamlaka za Wilaya, Tangazo la Serekali Namba 373 la Tarehe
26/04/2019 na kwakuzingatia Orodha ya Vijiji na Vitongoji Vilivyotangazwa katika Gazeti
la Serekali Na.537 la tarehe 19/07/2019, anatangaza majina na mipaka ya Vijiji na
Vitongoji kwa ajili ya Uchaguzi wa Mwenyekiti wa Kijiji, Wajumbe wa Halmashauri ya
Kijiji na Mwenyekiti wa Kitongoji katika Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa.

Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa ina jumla ya Vijiji 113, na Vitongoji 593.Majina na
Mipaka ya Vijiji na Vitongoji, vilivyopo katika Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa ni
haya yafuatayo:-




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri  Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji
ya Wilaya
Halmashauri ya 1 Berege
Wilaya ya
piERwa 1.Berege 1 Chisale "A"
2 Chisale "B"
3 Selezi
4 Makweme
5 Vinoro
2.Chimanza 6 Mahubuhubu
7 Mangwe
8 Chimanza
3.Mzase 9 Mazengo
10 Chizinga
11 Chamwino
12 Songambele
13 Chisanga




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019 _

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa

3 Mima 8 Mima

9 Sazima

10 Igoji

Na.

34
35
36
37
38
39
40
41
42
43
44
45
46
47
48
49
50
51
52
53
54
55

Kitongoji

Makulu
Muungano
Matemelo
Mandela
Nyerere
llewelo
Makawila
Chikola
Mabatini
Majengo
Makutupa
llolo
Mkalama
Chitumbula
Chihanga
Mgogo
Mseche
Songambele
Makulu
Nyerere
Msowelo
Simai




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali 7a Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 Iq Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa

4 Iwondo 11 Igoji Il

12 Iwondo

13 Chamanda

Na.

56
o7
58
99
60
61
62
63
64
65
66
67
68
69
70
71
72
73
74
75
76
77
78
79
80

Kitongoji

Nyerere "A"
Nyerere "B"
Kaunda
Mapinduzi
Lumumba "A"
Lumumba "B"
Sokoine
Miowa
Kawawa
Mbuyuni
Mijini
Nghambala
Songola
Chilaniililo
Wangama
Bondeni
Muungano
Miimani
Mapinduzi
Makulu
Kimagai
Muungano
Majengo
Chamwino
Songambele




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019 _

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa

5 Kibakwe 14 Kibakwe

15 Chamtumile

16 lyenge

Na.

81
82

83
84
85
86
87
88
89
90
91
92
93
94
95
96
gf
98
89

Kitongoji

Mijini Juu
Mijini Chini
lkongola
Kikulunge
Idunda
Chidumule
Chamtumile
Ipera
Mbuyahela
Chilenga
Chidodo
Masena "A”
Masena "B"
Mabatini “B"
Mabatini "A"
Maswala
Ipera
Mtakuja
Majengo




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 ,
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa
6 Kingiti 17 Kingiti 100 Shuleni
101 Ipondelo
102 Luhama
103 Jtumbi
104 Mchinyinho
105 llolo
18 Lukole 106 Kati
107 Zahanati
108  Shuleni
109 Mamayangu
110 Lusimbwe
111 Mwondo
112 Mjegwa
113 Mwilowe




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya  Na. Kata Na.
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa

7 Luhundwa 19

20

21

22

23

Luhundwa

Mpwanila

Kidenge

lkuyu

Muungano

Na.

114
115
116
117
118
119
120
121
122
123
124
125
126
127
128
129
130
131
132
133
134
135
136
137

Kitongoji

llolo

Seluka
Kibaha
Matugutu
Isega
Miembeni
Amani
Kijiweni
Galani "A"
Galani "B"
Shuleni
Majengo
Nenzi

Mtakuja
Songambele
Chang'ombe
Italula
Kizilanzala "A"
Kizilanzala "B"
Isomanyumba
Ndete
llembula
lhogolo A'
lhogolo B'




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 . .
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji Na.  Kitongoji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa
8 Lufu 24 Lufu 138 llala
139 Jlembula
140  Makete
141 Mtakuja
142 Mkwawa
143 Songambele
25 Miimo 144 Wangama
145 Inyekwa
146 Ngunga
26 Gomuhungile 147 Idilo

148 Matongoro
149 Ikulu




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 _ :
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji Na.  Kitongoji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 9 Wotta 27 Mwanawota 150 lhanza
Uwanja wa
151 Ndege

152 Mung'anda
1563 Majengo Mapya
154  Magunga
155 Matonga
156 Mtalenja
157 Mbande
158 Isasamambo
28 Miunga 159  Shuleni
160 Italaliza
161  Chinangali
162 Nguzule
163  Kilimahewa
164 Mtakuja




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019 .

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya Na. Kata Na.
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 10 Wangi 29

30

31

32

Wangi

Nyandu

Lwihomelo

Kidabaga

Na.

165
166
167
168
169
170
171
172
173
174
175
176
177
178
179
180
181
182
183
184

Kitongoji

Songambele
Wangi
Mtamba
Makololo
Nyandu
Idete

llolo
Chogue
ltolamilo
Ibampa
Ulewa
llembule
Lugalo
Mtamba
Idanda
Mwangaza
ltengule
Kimuli
Lugunga
Kidabaga




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 11 Mbuga 33 Mbuga
34 Kizi
35 Iguluwi

Na.

185
186
187
188
189
190
191
192
193
194
195
196
197
198

Kitongoji

Maua
Majengo
Itetema Juu
Mafemela
Mahandasi
Miji Mpya
lkulu

Msufini
Chang'ombe
lgede
Songambele
Isalasi
ltulahumba
Iwanginyi




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa

Na. Kata

12 Galigali

36 Galigali

37 Matonya

Na.

189
200
201
202
203
204
205
206
207
208
209
210
211

Kitongoji

lzumbawanu
Nghuluhe
Iwanginyi
Miowa
Mfwilo
Dibulilo
Lugolofu
Idete
lhwa
Kiheka
Mgololo
Mng'ang'a
Ugewa




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019 ‘

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 13 Lumuma 38 Kitati

39 Mafene
40 Lufusi

Na.

212
213
214
215
216
217
218
219
220
221
222

Kitongoji

Kijiweni

Kati
Chang'ombe
Mtakuja
Kivukoni
Kati

Njia Panda
Mafuto
Songambele
Mbuyuni
Mtakuja




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019 _

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 14 Pwaga 41 Pwaga

42 Maswala
43 Minguwi
44 |daho
45 ltende

Na.

223
224
225
226
227
228
229
230
231
232
233
234
235
236
237
238
239
240
241
242
243
244
245
246

Kitongoji

Mkurura
Nghonje
Chang'ombe
Tankini
Shuleni
Madizini A
Madizini B
Ikulu
Songambele
Mtakuja
Kijiweni

llolo

Shuleni
Makole

lkulu
Mtakuja
Chang'ombe
Chang'ombe
Mtakuja
Songambele
Murua
Mbuyuni
Chemchem
Majengo




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya

Halmashauri ya

Wilaya ya Mpwapwa 15 Ipera 46 Kinusi

47  Kikuyu

48 Lutalawe

Na.

247
248
249
250
251
252
253
254
255
256
257
258
259
260

Kitongoji

Air Port
Town Star
Vikundi
Ipera
Tengini
Majengo
Mtakuja
Rwanda
Mwinyi
Sokoine
Mkwawa
Nyerere
Isoliwaya “A”
Isoliwaya “B”




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauriya  Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji
Wilaya

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 16 Mang'aliza 49 Kilambo 261 Kilambo
262 Kawawa "B"
50 Mang'aliza 263 Kambarage
264 Kawawa ‘A’
265 Mkwawa "B"
51 Matuli 266  Sokoine
267 Mtakuja
268 Mhigiti




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauriya Na. Kata Na. Kijiji
Wilaya
Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 17 Malolo 52 Malolo
53 Idodoma
54  Nzugilo

Na.

269
270
271
272
273
274
275
276
277
278
279
280
281
282
283

Kitongoji

Manzese
Msasani
Dar es salaam
Kihesa
Kiwindi
Inteki
Ngongolo
Masengeli
Kichangani
Mjimwema
Uganda
Lufita
Kibalali
Miangali
Nyamamba




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na.

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 18 Massa 95

56

57

58

59

Makose

Njiapanda

Mkoleko

Winza

Na.

284
285
286
287
288
289
290
291
292
293
294
295
296
297
298
299
300
301
302
303
304
305
306
307

Kitongoji

Massa

lkuka
Madong'ha
Tembelimonga
Ludege

llolo Chini
llolo Kati
Lutwina
lgalula
Majengo Mapya
Songambele
Mtakuja

llula

Igunga
Sangasi
Majengo
Mabatini
Ludege "A"
Ludege "B"
Mwondo "B"
Mwondo "A"
Chamahogola
Mlama
Uponda




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 .

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 19 Rudi 60 Chilendu 308 Mnadani
Uwanja wa
309 ndege
310 DMP Anglikana
311 Chilala
312 Manyemba
313 Chidama
61 Igunga 314 Igunga "A"
315 Igunga "B"
316 Madonga "A"
317 Madonga "B"
318 Nghambala
62 Mtamba 319 Shuleni
320 Chamganga
321 Msambachaka
322 Maweni
323 Abdul Jumbe
63 Singonhali 324 Nyalumba
325 Kichangani
326  Mission
327 Mapinduzi
328 Mtakuja
329 Mganhi
330 Mkofa
331 Kiboriani
332 Msele
64 Iramba 333  Muwondo
334 Shuleni
335 Chakati
336 Msele
337 Chamadeje




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 .
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 20 Mtera 65 Kisima 338 Ihala

339 Mtawani
Msangambuy
66 a 340 Nguruka
341 llolo
342 Majengo
67 Mtera 343 Jamhuri
Uwanja wa
344 ndege
Chamdumbwi
345 "A"
Chamdumbwi
346 "B"

347 Chinyika
348 Chungu
349  Shuleni
350 Nyerere

68 Chibwegere 351 Mbolimboli
352 Songambele
353 Majimaji




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
. Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya

Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na.  Kitongoji

Halmashauri ya

Wilaya ya Mpwapwa 21 Chipogoro 69 Chipogoro 354 Azimio
355  Juhudi

356 Maendeleo
357 Mkombozi
358 Muungano
70  Chinoje 359 Jitegemee
360 Uhuru
361 Amani
362 Chamapera
71 Muungano 363  ltundu
364 Mguluka
365 lyuhwa
72 Wiyenzele 366 Majengo
367 Mpwadeko
368 Kibaoni
369 Chigandu
370 Mabeho
73 Chamsisili A 371 Chamsisili "B"
372  Kigamboni
373 Mkombozi
374 Uhuru
375 Tuanze
74 Seluka 376 Miyengweni
377  Shuleni
378 Mbuyuni
379 Ofisini
75 Nyabu 380 Chitope
381 Sokoine
382 Majengo
383 Azimio




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya

Wilaya Na. Kata Na.

Halmashauri ya

Wilaya ya Mpwapwa 22 Mlunduzi 76
77
78
79

Chinyika

Mlunduzi

Chinyangh'uk
u

Chaludewa

Na.

384
385
386
387
388
389

390
391
392
393
394
395
396
397
398
399
400
401
402

Kitongoji

Mbije
lgole
Majengo
Chijedu
Chiyuijila
Miunduzi

Chifwamba
Ng'ambo
Chididimo
Songambele
Misheni
Mbuyajila
Winza
Muungano
Chang'ombe
lkulu
Lihomelo
Vinolo
Chihundiche




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 23 Matomondo 80 Mbori 403 Kaloleni “A”

404 Kaloleni ‘B
405 Ikulu
406 Msuniilile
407 Matembeni
408 Mabwemazeru
409 Mazaza
410 Milenga

81 Tambi 411 Shuleni
412 Mbuyuni
413 Majengo
414 Igunga
415 Mhagwe
416 Chang'ombe




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 ,
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 24 Mlembule 82 Miembule 417 lkulu

418 Manyata
419 mafuto

83 Nduga 420 Misheni
Kidongochekund
421 u

422 Chifua
84 Majami 423 Makutano
424 Melue
425 Milemele
85 Mwenzele 426 Chinangali
427 Bondeni
428 Misheni
429 Mbuyuni
86 Nana 430 Matembo
431 Ngese
432  Shuleni
87 Namba 30 433 Amani
434  Sangandunghu




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 ’
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 25 Kimagai 88 Kimagai 435 Kituoni
436 Kibaoni
437 Chang'ombe
438 Minangali
439 Kidwenywa
89 Inzomvu 440 Shuleni
Chang'ombe
441 A"
Chang'ombe
442 "B"

443 Kichangani

444 Mambwe matitu

445 llolo
446 Isuzaje
447 Nindi




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya Chibwechangul
Wilaya ya Mpwapwa 26 Lupeta 90 Lupeta 448 a
449 Lupeta
450 Mdawini
451 Chang'ombe
91 Makutupa 452 Mazaza
453  lkulu
454 Chang'ombe
455 Mwanijiri
92 Bumila 456 Bumila Kati
457 Ubenani
458 Chang'ombe
459 Chihembe




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na.

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 27 Godegode 93

94
95

96

Godegode

Mgoma
Mzogole

Kisisi

Na.

460
461
462
463
464
465
466
467
468
469
470
471
472
473
474

Kitongoji

Tambukareli
Chinyalanyala
Chamwino "A"
Chamwino "B"
Chang'ombe
Mgoma Ikilu
Maswala
Vibelewele
Mbigili

Kisisi "A"

Ikulu

Uhuru

Kisisi "B"
Amani

Genge Tano




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 :

Tangazo la Serekali Na 53 7 la Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 28 Ving'hawe 97 Vinghawe 475 Hazina
476 Mkwatani
477  Sokoni
478 Kileleni
479 Chinyika
480 Ihala
481 Behelo
482 Namba 30
483 Chinangali
484 Mabalangu
98 Ising'hu 485 Isinghu "B"
486 Mbuyuni
487 Isinghu "A"
488 llolo kati
489 Kwamshangoo
99 Mang'hangu 490 Kisalawe

491 Kawawa
Chang'ombe
492 "A"
Chang'ombe
493 "B"




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la T, a)‘ehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 29 Mazae 100 Mazae 494 Chamnye
495 Mazae Kati
496 Minyinga
497 Visele "A"
498 Visele "B"
101 Idilo 499 Chamhawi
500 lkulu
501 Minyinga
502 Mcheula
102  Kisokwe 503 Sosoleka
504  Ikulu
505 Chang'ombe
506 Nhinyila
507 Bwagala
508 Ukaguluni
509 Salanda
510 Misungwi




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019

Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019 ‘
Halmashauri ya

Wilaya Na. Kata Na. Kijiji

Halmashauri ya

Wilaya ya Mpwapwa 30 Gulwe 103 Gulwe
104 Iyoma
105 Chiseyu

Na.

511
512
513
514
515
516
517
518
519
520
521
522
523
524
525
526
527

Kitongoji

Kilimani
Majengo
Ng'ambo
Gengetisa
Chamhimbi
Kimela
Pandambili
Mission
Ugogoni
Magobeko
Chang'ombe
Chamsimbe
Muungano "A"
Muungano "B"
Champela "A"
Champela "B"
Chizilanhemo




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
- Mwaka 2019 _
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 31 Chunyu 106  Chunyu 528 Ngh'ongwa "A"

529 Chalangu "A"
530 Chalangu "B"
531 Makulu
532 Ilkulu
533 Chang'ombe
534 Uzunguni
535 Mtakuja
536 Ngh'ongwa "B"

107 Msagali 537 llingo
538 Luzumani
539 Masichilo
540 Songambele
941 Simbamtoto
542 Kaloleni
543 llolo

108 Pandambili 544 Vizaga
545 Majengo
546 Chitulwa
547 Mlimani

109 Darajani 548 Majengo mapya
549 Laisanga
550 Manzilanzi
551 Darajani
552 Chambulu




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa(Mamlaka za Wilaya)
Mwaka 2019 ‘
Tangazo la Serekali Na 537 la Tarehe 19/07/2019

Halmashauri ya
Wilaya Na. Kata Na. Kijiji Na. Kitongoji

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 32 Ng'hambi 110 Ng'hambi 553 Pozamoyo

554 Kazanati
555 Mission
556 Mgae
557 Mvamio
568 Upendo
559 Ngungu
560 Mpondi
561 Azimio
562 Chamhulo

111 Mbugani 563 Mbungani
564 Mgomwa
565 llolo

112 Kazania 566 Kawawa
567 Majengo
568 Karume
569 Chang'ombe" B"
570 Muungano
571  Kisimani

113 Kiegea 572 Bondeni
573  Shuleni
574 Butiama
575 Chang'ombe 'A"




Amri ya Mgawanyo wa Maeneo ya Utawala Katika Serekali za Mitaa (Mamlaka za Wilaya)

Mwaka 2019
Tangazo la Serekali Na 537 la
Tarehe 19/07/2019
Halmashauri ya
Wilaya Na.

Halmashauri ya
Wilaya ya Mpwapwa 33

Kata

Mamlaka ya M;i

Mdogo
Mpwapwa

Mpwapwa Mijini

Na.

576
or7
578

579
580
581
582
583
584

585

586
587
588
589
590
591
592
593

Kitongoji

Mpwapwa
mijini

Kotta
Majengo
NHC (National
House)

Igovu
Ng'ambo
Kikombo

llolo

Mji Mpya
Mwanakianga
kati
Mwanakianga
kusini

Mikoroshoni
Ubenani
Mbuyuni
Mapinduzi
Makweja
Ibulila
Kwamdyanga




Limetolewa tarehe 13/09/2019
¢

Khamlom

MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA /
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