HALMASHAURI YA WILAYA MPWAPWA
TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA KAMATI YA KUTHIBITHI UKIMWI  KATIKA KIPINDI CHA ROBO YA KWANZA ( JULAI HADI  SEPTEMBA, 2017)
Mhe, Mwenyekiti,
Kamati hii inaundwa na idara mbili ambazo ni Afya pamoja na Maendeleo ya jamii, ustawi wa jamii na vijana.
Mhe, Mwenyekiti,

Kamati ilifanya kikao chake cha kawaida  cha  Robo ya  Kwanza  mnamo tarehe  20/11/2017. Katika majadiliano wajumbe walitoa mapendekezo, maazimio na ushauri  ufuatao;

· Kwakuwa wahudumu 27 kati ya 60 wameisha chukuliwa na EGPAF na kuwaingiza kwenye utaratibu wa kulipwa posho na tayali wameanza kufanya kazi basi wahudumu waliobaki 33 waingizwe kwenye matumizi ya pesa za CHF.
· Kamati  ilishauri kuwa Maadhimisho ya siku ya UKIMWI Duniani ya tarehe 1/12/2017 ambapo Kimkoa  yamepangwa yafanyike Wilayani Mpwapwa ,  kuwe na kikundi cha sanaa kinachohamasisha na kutoa ujumbe mbalimbali kuhusu VVU na UKIMWI na Taarifa zote za maadalizi, shuguli zilizopangwa na bajeti  zimfikie Mkurugenzi Mtendaji  kwa utekelezaji.
· 
Mhe, Mwenyekiti ,
Kamati inaomba Baraza lako tukufu liweze kuridhia mapendekezo na maazimio haya yaliyofikiwa

Nawasilisha 

Mhe. George O. Fuime
MWENYEKITI WA KAMATI
KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI
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