

MKAKATI WA WILAYA KUHUSU UZINDUZI WA CHANJO YA HPV

- **Tunalenga kuwafikia watoto wa kike jumla 4,046 (3637– shuleni; 409 nje ya shule) wenye umri wa miaka 14 katika mwaka 2018,**
- **Katika Wilaya kuna Jumla ya shule 143, za Msingi ni 117, na za Sekondari ni 26.**
- **Watumishi wa afya watakaopata mafunzo ni 57, na walimu 143**
- **Tumepokea jumla ya Chanjo Dose 2210 za HPV kwa ajili ya matumizi ya zoezi hili la chanjo pungufu lolote la dawa zinapatikana mkoani.**

- **Tutafanya uzinduzi wa chanjo ya HPV kiwilaya katika hospitali ya wilaya tarehe 29/05/2018**
- **Mbinu za kuwafikia watoto wasiokuwa mashule ni kutumia viongozi mbalimbali wa kijamii, kidini na wa kiserikali,**
- **Mafunzo kwa watoa huduma ya afya na walimu (health care workers and teachers training)**

Tutafanya ufuatiliaji na ukusanyaji wa takwimu wakati wa utoaji wa chanjo katika maeneo ya kutolea huduma ngazi ya vituo na shuleni