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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
1.0 UTANGULIZI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa baada ya kupokea
kibali cha Ajira Mbadala chenye Kumb Na. FA.170/360/01/35 cha tarehe 03
Septemba, 2020 kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi
wa Umma Na Utawala Bora, anawatangazia Wananchi wote Raia wa Tanzania
wenye sifa zinazohitajika kuomba kujaza nafasi wazi Nane (8) kama zifuatazo:

2.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (8) *

2.1 SIFA ZA MWOMBAJI
Kuajiriwa waliohitimu kidato cha nne au Sita na waliohudhuria mafunzo ya
Astashahada/CHeti NTA LEVEL 5 katika moja ya Fani zifuatazo: Utawala,
Sheria, Sayansi ya Jamii, Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi
ya Jamii kutoka Chuo cha Serikali za mitaa Hombolo, Dodoma au Chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

2.2 KAZI NA MAJUKUMU
I Afisa masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

ii. Kusimamia Ulinzi na Usalama wa Raia na Mali zao kuwa Mlinzi wa Amani
na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji

lii. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya Maendeleo
ya Kijiji

iv. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na taratibu




vi. Kuandaa Taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
Wananchi katika kuandaa na kutekeleza mkakati wa kuondoa Njaa,
Umaskini na kuongeza Uzajilishaji Mal

vii. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kjiji

viii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za
Kijiji

ix. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalam waliopo katika Kijiji

X. Kupokea, Kusikiliza na kutatua malalamiko ya Migogoro ya Migogoro ya
Wananchi

xi. Kusimamia utungaji wa Sheria ndogo za kijiji na

xii. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata

2.3 MSHAHARA

Kwa kuzingatia Viwango vya Mishahara ya Serikali Ngazi ya Mshahara itakuwa
TGS B.

3.0 MAELEZO/ MASHARTI YA JUMLA

i. Mwombaji awe Raia wa Tanzania ambaye ana umri si zaidi ya Miaka 45 na sio
pungufu ya Miaka 18. ’

ii. Barua iambatanishwe na Wasifu binafsi wa mwombaji wa hivi karibuni
(Curriculum Vitae) anuani inayotumika, namba ya simu na anuani ya barua pepe
(e-mail address) na majina ya wadhamini (referees) watatu wanaofahamika.

iii. Waombaji lazima waambatanishe nakala za vyeti vifuatavyo vilivyo onyeshwa
kwenye nafasi aliyoomba:- Mfano

a) Astashahada/cheti cha utaalamu kulingana na Sifa za nafasi husika.

b) Cheti cha kidato cha nne au sita.

c) Cheti cha kuzaliwa.
iv. Matokeo ya muda (provisional/testimonials/statement of results)
havitakubaliwa.
v. Waombaji wawe wenye sifa na uzoefu uliotajwa kwenye tangazo hili la kazi.

vi. Picha 2 ndogo (passport size) za hivi karibuni.




vii. Waombaji watakaoleta maombi na vyeti vya kugushi hatua za kisheria
zitachukuliwa dhidi yao.

viii. Waombaji wa makundi maalumu wanashawishiwa kuomba.

ix. Waombaji wenye vyeti vya kidato cha~nne na sita vya nje ya nchi vitatakiwa
vithibitishwe na NACTE.

X. Waombaji wenye vyeti vya Astashahada na Diploma ‘'vya Nje ya nchi
vithibitishwe na NACTE.

xi. Barua ya maombi itatakiwa iandikwe kwa Kiswahili au Kiingereza.

xii. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni Jumatano, tarehe
07/10/2020 saa 9:30 Alasiri.

Maombi yote yatumwe kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa,
S.L.P12,

MPWAPWA.
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