JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA

Simu ya maandishi: DISCO MPWAPWA S.L.P12
Simu ya Mdomo: 026-2321122/2320/152/20237 2 MPWAPWA
Fax Na: 255-026-2320122/2020152

Baruapepe: ded@mpwapwadc.qo.tz 08/07/2020
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Unapojibu tafadhali taja :

KUMB NA. HW/MPW/S.10/51/40

TANGAZO

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAHILI TAREHE 13-
14/07/2020

Tafadhali husika na somo tajwa.

Pia rejea Tangazo la Kazi lenye Kumb. Na. HW/MPW/S.10/51/31 ya tarehe
02/07/2020.

Bila kuathiri Tangazo tajwa mnakumbushwa kufika na barakoa ili kujikinga na
homa ya mapafu inayosababishwa na COVID-19 kufuatana na maelekezo ya
Serikali ya kuendelea kuchukua tahadhali.
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Asante kwa ushirikiano,




