

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA



Simu ya maandishi: DISCO MPWAPWA
Simu ya Mdomo: 026-2321122/2320/152/20237
Fax Na: 255-026-2320122/2020152
Baruapepe: ded@mpwapwadc.go.tz
Tovuti: www.mpwapwadc.go.tz

S.L.P 12
MPWAPWA

29/03/2019

Tafadhali unapojibu taja:
Kumb. Na. HW/MPW/S.10/51/135

TANGAZO

**KUITWA KWENYE USAHILI WA NAFASI YA MTENDAJI WA
KIJIJI DARAJA LA III, DEREVA DARAJA LA II NA KATIBU
MAHSUSI DARAJA LA III TAREHE 5/04/2019**

Tafadhali husika na mada tajwa juu.


Pia rejea Tangazo la Kazi lenye Kumb. Na. HW/MPW/S.10/51/Vol.2/3 ya tarehe 14/01/2019.

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA ANAWATANGAZIA WAOMBAJI WA NAFASI TAJWA WAJE KWENYE USAHILI UTAKAOFANYIKA KWENYE **UKUMBI WA CCM** MPWAPWA TAREHE 05/04/2019.

WAOMBAJI WAJE NA NYARAKA ZAO HALISI WALIZOTUMIA KUOMBEA KAZI.

ORODHA YA WALIOITWA KULINGANA NA NAFASI WALIZOOMBA IMEAMBATISHWA.

TANGAZO LINAPATIKANA KWENYE UBAO WA MATANGAZO WA HALMASHAURI YA MPWAPWA NA TOVUTI www.mpwapwadc.go.tz


Khamlo M. Njovu
Kaimu: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MPWAPWA

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
S. L. P. 12
MPWAPWA