



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS**



**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA**

tafadhali taja:

Kumb.Na .HW/MPW/S10/51 VOL II/79

22/04/2022

TANGAZO

YAH: KUAHIRISHWA KWA TAREHE YA USAILI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA ANAWATANGAZIA WAOMBAJI WOTE WALIOITWA KWENYE USAILI WA NAFASI NNE (4) ZA UTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III KUPITIA TANGAZO LENYE KUMB.NA.HW/MPW/S10/51VOL II/76 LA TAREHE 10/06/2022 KUWA USAILI HUO UMESOGEZWA MBELE MPAKA PALE MTAKAPOTANGAZIWA VINGINEVYO. HII NI KUTOKANA NA SABABU ZILIZO NJE YA UWEZO WETU.

TUNAOMBA RADHI KWA USUMBUFU UTAKAOJITokeza.

Imeandaliwa na:

Mwanahamisi H. Ally
**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA**

