



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA



TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAILI

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Mpwapwa na Kibakwe anawajulisha wale wote walioomba kazi ya Uandikishaji Wasaidizi na Waendeshaji wa Vifaa vya Bayometriki katika daftari la kudumu la wapiga kura kwa Tangazo lilitolewa tarehe 18/04/2024 kutoka Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi. Majina yaliyorudi kwa ajili ya usaili yanapatikana kwenye mbao za matangazo za ofisi za watendaji wa Kata.

Yule atakayeona jina lake ahudhurie usaili kulingana na tarafa yake.

Ratiba ya Usaili ni kama ifuatavyo:

TARAFU	TAREHE YA USAILI	KITUO CHA USAILI
MIMA	10/12/2024 Saa 2:00 Asubuhi	SHULE YA MSINGI MIMA
MPWAPWA MJINI	10/12/2024 Saa 2:00 Asubuhi	MPWAPWA SEKONDARI
KIBAKWE	10/12/2024 Saa 2:00 Asubuhi	SHULE YA SEKONDARI KIBAKWE
RUDI	10/12/2024 Saa 2:00 Asubuhi	SHULE YA SEKONDARI RUDI

Dismas J. Pesambili  
AFISA MWANDIKISHAJI  
JIMBO LA MPWAPWA NA KIBAKWE