JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS _
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA
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Simu ya maandishi: DISCO MPWAPWA S.L.P 12
Simu ya Mdomo: 026-2321122/2320/152/20237 MPWAPWA
Fax Na: 255-026-2320122/2020152

Baruapepe: ded@mpwapwadc.go.tz 12/11/2020

Tovuti: www.mpwapwadc.go.tz
Unapojibu tafadhali taja :

KUMB NA. HW/MPW/S.10/51/VOL 11/40

TANGAZO

YAH: TANGAZO LA KUITWA KWENYE USAHILI TAREHE 19-
20/11/2020

Tafadhali husika na somo tajwa.

Pia rejea Tangazo la Kazi lenye Kumb. Na. HW/MPW/S.10/51/37 ya tarehe
30/09/2020 na Tangazo lilloongeza muda wa maombi lenye kumb Na.
HW/MPW/S.10/51/39 la tarehe 08/10/2020

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa anawatangazia
waombaji wa nafasi tajwa waje kwenye usahili utakaofanyika kwenye Ukumbi
wa Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Mpwapwa tarehe 19/11/2020

Waombaji wafike na nyaraka zao halisi walizotumia kuombea kazi

Orodha ya walioitwa kwenye Usahili imeambatanishwa

Tangazo hili HW/MPW/S.10/51/VOL II/40 linapatikana kwenye ubao wa
matangazo wa Halmashauri ya Mpwapwa na tovuti www.mpwapwadc.go.tz

Asante kwa ushirikiano,

Paul M.Sweya ()
MKURUGENZI MTEN




