
JUKWAA LA UTU WA MTOTO 

ROBO YA NNE (APRIL – JUNI, 2019) 

SHUGHULI ZILIZOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA WADAU 

Na MKOA/ 
HALMASHAURI 

UTEKELEZAJI KIASI CHA FEDHA 
KILICHOPANGWA 

FEDHA 
ZILIZOTOLEWA 

FEDHA 
ZILIZOTUMIKA 

MAONI 

1. Mpwapwa  Kikao cha kamati ya ulinzi wa 
wanawake na mototo ngazi ya 
wilaya . 

1,920,000 
 
 
 

1,920,000 
 
 
 
 
 
 
 

1,920,000 
 
 
 
 
 
 
 
 

Kazi imefanyika yote kwa 
ufanisi mkubwa. 

2. Mpwapwa Mafunzo ya siku 2 juu ya haki za 

watoto, ukatili wa kijinsia na 

malezi wa watoto kwa vikundi 

vya malezi vya wanaume Wilaya 

ya Mpwapwa. 

3,900,000 3,900,000 3,900,000 Kazi imefanyika yote kwa 
ufanisi mkubwa. 

4. Mpwapwa Mafunzo ya siku 3 kwa vikundi 

juu ya uanzishaji wa vikundi vya 

kuweka na kukopa hisaa kwa 

kina mama katika umri mdogo 

7,100,000 7,100,000 7,100,000 Kazi imefanyika 

 

 

 


