Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA

Simu ya Maandishi: DISCO MPWAPWA. S.L.P.12
Simu ya Mdomo: 026- 2320122 /2320152 /2320795. MPWAPWA.
Fax Na. 255 - 026 - 2320122 /2320152.

13/05/2017.

TANGAZO LA ZABUNI.

ZABUNI NA. LGA/023/2017/2018/G/W/NC/01.

Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa imetenga fedha kutoka kwenye bajeti yake kwa
ajili ya Manunuzi mbalimbali ya Kazi, Vifaa na Huduma kwa kipindi cha Mwaka wa
Fedha 2017/2018.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa anakaribisha maombi
kutoka Makampuni, Vikundi na Wananchi wenye sifa na uwezo wa kutekeleza zabuni
mbalimbali kama ifuatavyo;-

NB: Tathmini (Evaluation) kwa waombaji zabuni namba 01 - 05 utakuwa wa awali (Pre
- qualification).

A: Ugavi wa vifaa mbalimbali:

01 Ugavi wa gesi (LPG Gas) katika vituo vya Afya | LGA/023/2017 - 2018/G/01
na Zahanati.

02 Ugavi wa zana na pembejeo za kilimo. LGA/023/2017 - 2018/G/02

B: Utoaji wa huduma na kazi mbalimbali:

03 Kazi ndogondogo za ujenzi wa barabara na | LGA/023/2017 - 2018/W /01
madaraja.

04 Kazi ndogondogo za ujenzi wa miundombinu | LGA/023/2017 - 2018/W /02
ya maji, matanki ya maji, nyumba za pampu,
ugavi wa pampu, mabomba na viungio.

05 Kazi ndogondogo za ujenzi wa majengo na | LGA/023/2017 - 2018/ W /03
majosho.

06 Pango kwenye vibanda vya biashara vya | LGA/023/2017 - 2018/NC/01
halmashauri ndani ya soko kuu Mpwapwa.




07 Pango kwenye nyumba za biashara za | LGA/023/2017 -2018/NC/02
Halmashauri zilizoko stendi ya zamani.

08 Pango kwenye jengo la MPWADECO. LGA/023/2017 - 2018 /NC/03

09 Pango kwenye bucha za halmashauri eneo la | LGA/023/2017 - 2018/NC/04
soko kuu Mpwapwa mjini.

10 Pango kwenye nyumba ya biashara eneo la | LGA/023/2017 - 2018/NC/05
forest - Mpwapwa mjini.

11 Pango kwenye jengo la mgahawa wa |LGA/023/2017 -2018/NC/06
halmashauri.

12 Pango kwenye vibanda vya biashara vya | LGA/023/2017 - 2018/NC/07
halmashauri vinavyozunguka eneo la kituo
kikuu cha mabasi - Mpwapwa mjini.

13 Pango kwenye vibanda vya biashara vya | LGA/023/2017 - 2018/NC/08
halmashauri eneo la Mti mkubwa "A’
- Mpwapwa mjini.

Masharti ya Mwombaji:

1. Kila mwombaji atalazimika kulipia Tshs. 50,000/= kwa kila zabuni itakayo
ombwa. Na malipo hayo yatafanywa kupitia akaunti namba 50410000579 (MDC
Own Source Rev. A/C) baada ya kupatiwa ankara ya malipo toka ofisi ya
Mweka hazina.

2. Halmashauri ya wilaya haitalazimika kukubali zabuni ya chini kabisa au ya juu.

3. Mwombaji awe na leseni hai ya biashara ya aina ya zabuni anayoomba, pia
atatakiwa kuambatanisha vitu muhimu kama ilivyoainishwa kwenye kitabu cha
zabuni.

4. Ada ya maombi haitarejeshwa na stakabadhi ya ada ya maombi iambatanishwe
kwenye kitabu cha maombi ya zabuni husika.

5. Kwa waombaji wa zabuni za upangaji kwenye vibanda vya biashara na nyumba
za biashara za halmashauri waonyeshe ni kiasi gani watailipa Halmashauri kwa
mwezi.

6. Kwa zabuni za ugavi wa bidhaa mbalimbali, mwombaji atoe orodha ya bidhaa
muhimu na bei kwa kipimo cha “unit” moja kulingana na zabuni husika.

7. Kwa waombaji wa zabuni za mchujo wa awali wa ukandarasi waambatanishe

cheti cha usajili wa kampuni kutoka bodi ya wakandarasi, leseni, TIN No,
orodha ya kazi ambazo Mkandarasi alishawahi kufanya, orodha ya zana za kazi,
nakala ya taarifa ya fedha (Bank statement/Audited financial statement) na
maelekezo mengine kama yalivyoainishwa kwenye kitabu cha zabuni husika.




10.

11.

12.

Mwombaji atatakiwa kutaja Wakurugenzi/Mkurugenzi wa kampuni, mahali
ofisi ilipo na aambatanishe ‘company profile’.

Vigezo vya tathmini ya zabuni ni kama ilivyoainishwa kwenye tangazo hili na
kwa mujibu wa kitabu cha zabuni husika.

Mwombaji atoe tamko la kutojihusisha na vitendo vya rushwa.

Maombi yawekwe kwenye bahasha iliyofungwa kwa lakiri (seal) na juu ya
bahasha iandikwe kwa herufi kubwa aina ya zabuni anayoomba na itumwe kwa
anuani ifuatayo;-

KATIBU, BODI YA ZABUNI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P12,
MPWAPWA.

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 2/6/2017 saa 4.00 asubuhi na zabuni
zitafunguliwa siku hiyo hiyo saa 4.00 asubuhi kwenye ukumbi wa halmashauri
ya wilaya ya Mpwapwa. Waombaji au wawakilishi wa waombaji
wanakaribishwa kuhudhuria kwenye ufunguzi.

Mohamed A. Maje
MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
MPWAPWA.



