
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA 

 TAARIFA YA UJENZI KITUO CHA AFYA MIMA 

Halmashauri ya wilaya ya Mpwapwa imepokea kiasi cha Shilingi milioni 500,000,000.00 kwa ajili 

ya ujenzi wa kituo cha afya Mima. Ujenzi huu unafanyika kwa kutumia teknolojia ya Pre-

fabricated materials kwa kumtumia Mkandarasi ambaye ni  Global Space East Africa. 

MAJENGO YANAYOJENGWA KATIKA KITUO HIKI NI:- 

1. Jengo la Upasuaji (Theatre)- Thamani yake ni 153,520,151/= 

2. Nyumba ya mtumishi (Staff Quarters)- Thamani yake ni 90,094,822/= 

3. Maabara (Laboratory)- Thamani yake ni 140,314,975/= 

4. Wodi ya watoto (Childrens Ward)- Thamani yake ni 53,933,581/= 

5. Wodi ya Kina mama (Maternity &Delivery)- Thamani yake ni 62,136,122/= 

Jumla kuu ikiwa na thamani ya shilingi 499,999,650/= 

Ujenzi wa majengo mengine ambayo yapo katika mkataba ya ziada ni;- 

6. Kichomea taka (ReadyMade Incinerator) 

7. Jengo la kuhifadhi maiti (Mortuary) 

 

HATUA YA UJENZI ILIYOFIKIWA 

Majengo matano ujenzi wake umeanza,  ambayo ni Jengo la Upasuaji, Jengo la nyumba ya 

mtumishi, Maabara, Wodi ya watoto na Wodi ya akina mama, Misingi imechimbwa,zege ya 

chini(blinding) imewekwa na misingi imejengwa, zege la msingi limewekwa katika misingi ya 

majengo matatu, vifaa vya ujenzi vipo eneo la ujenzi ikiwemo prefabricated materials. 

Zifuatazo ni picha za ujenzi huo  

 

 

 

 

 



Jengo lililopo ambalo litatumika kama OPD 

 

 

 

Ujenzi wa msingi ukiendelea 

 



 

Ujenzi ukiendelea 

 

VIFAA (MATERIALS) MBALIMBALI VIKIWA SITE 
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Tofali 

 

 

 

 

 



 

 



 

MAFANIKIO 

1. Kazi imeanza na inaendelea vizuri. 

2. Eneo lote la kituo limefanyiwa uhakiki wa mipaka. 

3. Ujenzi wa kituo hiki unakadiriwa kumalizika mwanzoni mwa mwezi Januari 2018. 


