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Mhe, Mwenyekiti, 

Kamati ya uchumi inajumuisha idara tano nazo ni idara ya mifugo na uvuvi, idara 

ya kilimo, umwagiliaji na ushirika, idara ya ujenzi, idara ya ardhi pamoja na idara 

ya Mazingira.   

 

Mhe, Mwenyekiti 

Kamati ya uchumi ilikaa kikao chake mnamo tarehe 13.04.2017 na kisha kuazimia 

yafuatayo; 

 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji kupitia ofisi ya ardhi iwafidie wamiliki wa 

ardhi ili Wah. Madiwani pamoja na wananchi wengine waweze kumiliki 

viwanja vyao walivyonunua pamoja na kuendelea na shughuli zingine. 

 Afisa kilimo na ushirika aangalie na kufuatilia mali zote za ushirika ambazo 

zipo mikononi mwa watu ikiwa ni pamoja na kujua kuwa zipo ngapi, na ni 

za aina gani, kinanani wanamiliki mali hizo.   

Mhe, Mwenyekiti 

Naomba Baraza lako tukufu liweze kuridhia mapendekezo na maazimio 

yaliyoafikia na kamati. 

Nawasilisha. 

………………. 

Richard Maponda 
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