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HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA 

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA, KAMATI YA HUDUMA ZA JAMII 

KATIKA KIPINDI CHA ROBO YA PILI (OKTOBA- DISEMBA ,2018) 

Mhe, Mwenyekiti , 

Kamati hii inaundwa na jumla ya Idara tano ,ambazo ni Afya,Maji, 

Elimu Msingi, Elimu Sekondari, na Maendeleo yya Jamii na Vijana. 

Kamati hii ilifanya kikao chake cha Kawaida cha Robo ya Pili 

mnamo tarehe 25.01.2018.  

 

Mhe, Mwenyekiti , 

Kamati ilijadiliana taarifa za utekelezaji wa kila idara inayouunda 

kamati hii. Baada ya majadiliano hayo, kamati imeshauri na 

kuazimia yafuatayo; 

 Kamati imeipongeza idara ya elimu msingi kwa kubaini jumla 

ya wanafunzi wanye mahitaji maalumu 255 ambao wanahitaji 

kupata elimu sawa kama wanafunzi wengine wasio na 

mahitaji maalum. 

 Kamati ilipokea taarifa kutoka idara ya elimu Sekondari  na 

kuitaka idara itoe nakala ya idadi ya wanafunzi 

waliochaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza na kuweza 

kufanya uhamasishaji wa karibu  na kuhakikisha kuwa 

wanafunzi wote waliochaguliwa kujiunga na kidato cha 

kwanza wanaendelea na masomo. 

 Kamati iliagiza Idara ya Maji ikatoe elimu na kukamilisha kazi 

zinazofanywa kupitia Miradi ya Maji yenye vyombo huru vya 
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Watumia maji (COWSO) ili kuondoa muingiliano wa 

majukumu kati ya COWSO na wananchi. 

Mhe, Mwenyekiti , 

Kamati pia imepokea taarifa kutoka Idara ya elimu msingi kuwa 

katika mwaka wa fedha 2017/2018 kuna jumla ya walimu wa ajira 

mpya 31 waliopangwa na serikali kufundisha shule za msingi 

katika Halmashauri ya Mpwapwa, ambapo hadi sasa walioripoti ni 

30 tangu tarehe 27,Disemba,2017 hadi terehe 7.Januari, 2018 

ambapo ilikuwa mwishi wa kuripoti. Idara iendelee kufuatilia 

mwalimu mmoja ambaye hajaripoti. 

Mhe, Mwenyekiti , 

Naomba Baraza lako tukufu liweze kuridhia  mapendekezo na 

maazimio haya yaliyoafikiwa. 

 

 

 

…………………… 

Mhe, JOCTAN CHELIGA 

MWENYEKITI KAMATI 

KAMATI YA HUDUMA ZA JAMII 

 


