
HALMASHAURI YA WILAYA MPWAPWA 

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA KAMATI YA KUTHIBITHI 

UKIMWI  KATIKA KIPINDI CHA ROBO YA PILI ( OKTOBA 

HADI  DESEMBA, 2017) 

Mhe, Mwenyekiti, 

Kamati hii inaundwa na idara mbili ambazo ni Afya pamoja na 

Maendeleo ya jamii, ustawi wa jamii na vijana. 

Mhe, Mwenyekiti, 

Kamati ilifanya kikao chake cha kawaida  cha  Robo ya  Kwanza  

mnamo tarehe  25/01/2018. Katika majadiliano wajumbe walitoa 

mapendekezo, maazimio na ushauri  ufuatao; 

 

 Kamati emendelea kusisitiza kuwa wahudumu 33 waliobaki  

kati ya 60 waingizwe kwenye mpango wa matumizi ya fedha 

za CHF  kwenye vituo vya kutolea huduma ya afya.  

 

Mhe, Mwenyekiti , 

Kamati inaomba Baraza lako tukufu liweze kuridhia 

mapendekezo na maazimio haya yaliyofikiwa. 

 

Nawasilisha.  

 

 

....................... 

Mhe. George O. Fuime 

MWENYEKITI WA KAMATI 

KAMATI YA KUDHIBITI UKIMWI 
 

 


