HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA
TAARIFA YA UTEKELEZAJI,  KAMATI YA HUDUMA ZA UCHUMI
KATIKA KIPINDI CHA ROBO YA  KWANZA (JULAI–SEPTEMBA, 2017).

Mhe, Mwenyekiti,
Kamati ya uchumi inajumuisha idara tano nazo ni idara ya mifugo na uvuvi, idara ya kilimo, umwagiliaji na ushirika, idara ya ujenzi, idara ya ardhi pamoja na idara ya Usafi na Mazingira.  

Mhe, Mwenyekiti
Kamati ya uchumi ilikaa kikao chake mnamo tarehe 20.11.2017 na kisha kuazimia yafuatayo;
· Halmashauri ijitahidi kulipa fidia ya viwanja vilivyonunuliwa ili walionunua wapate kuviendeleza viwanja hivyo.
· Katika kikao kijacho kutolewe taarifa ya hatua iliyochukuliwa kwa wale wote waliofilisi SACCOS. 
· Afisa ushirika ahudhurie kikao kijacho ili wajumbe wapate kujiridhisha juu ya SACCOS ya Matomondo kuhusu umiliki wa shamba hekari 45.
· Afisa kilimo ni vyema wakawaelekeza maafisa Ugani kuhusu kutoa elimu katika maeneo yao ya kazi kwani huu ndio msimu wa kuanza kwa kilimo.
· Iwasilishwe taarifa kuhusu mpango kazi wa kuendeleza mazao ya biashara katika maeneo ya kanda za juu Mpwapwa.
· Maafisa kilimo ni vyema wakawa na mashamba darasa la zao la korosho.
· Apatikane Afisa nyuki ambaye ataangalia mpango rasmi wa soko litokanalo na zao la nyuki.
· Afisa Ardhi akajiridhishe kwenye maeneo mawili ambayo yanaombewa hati ambayo ni eneo la ndugu Sigfrid Ishengoma na eneo la ndugu Anna Mashauri na Philipo Mashauri. 
· Afisa Mazingira aangalie kwa makini juu ya uharibifu wa mazingira, kwani baadhi ya wenyeviti wa vijiji pamoja na watendaji wa vijiji wanashiriki katika uharibifu wa mazingira. 
· Iandikwe barua kutoka kwa Mkurugenzi mtendaji kuhusu kuwakumbusha watendaji juu ya kusimamia majukumu yao hasa katika kudhibiti uharibifu wa mazingira.
· Taarifa ijayo ya idara ya ujenzi iyeleze idadi ya watumishi waliopo.

Mhe, Mwenyekiti
Naomba Baraza lako tukufu liweze kuridhia mapendekezo na maazimio yaliyoafikia na kamati.
Nawasha.
Mhe.Richard E. Maponda
MWENYEKITI KAMATI YA UCHUMI
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