

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS**

**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA**



Simu ya maandishi: DISCO MPWAPWA
Simu ya Mdomo: 026-2321122/2320/152/20237
Fax Na: 255-026-2320122/2020152
Barua pepe: ded@mpwapwadc.go.tz
Tovuti: www.mpwapwadc.go.tz

S. L.P 12
MPWAPWA

08/10/2020

Tafadhali unapojibu taja:
Kumb. Na. HW/MPW/S.10/51/ VOL II/39

**KUONGEZA MUDA WA MAOMBI YA NAFASI ZA KAZI YA UTENDAJI WA
KIJIJI DARAJA LA III (8)**

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu, pia rejea Tangazo la Nafasi za kazi lenye Kumb Na. **HW/MPW/S.10/5/VOL II/37** la tarehe **30/09/2020** ambalo liliweka muda wa Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe **07/10/2020**.

Napenda kuwaalifu kuwa muda wakuwasilisha maombi umeongezwa hadi tarehe **15/10/2020** muda ni saa **9:00 Alasiri**.

Imetolewa na:

Paul M. Sweya
**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MPWAPWA.**

