JEDWALI LA MATUKIO YA UCHAGUZI

Na. | TUKIO TAREHE MHUSIKA
1. Tangazo la Uchaguzi kwa Umma 26-Agosti, 2019 WN
2 Maombi ya kuangalia uchaguzi 27Agosti-16 Septemba, | KM

2019

3. Tangazo la majina na mipaka ya Vijiji | 13 Septemba, 2019 Msimamizi wa
na Vitongoiji Uchaguzi
4. Uteuzi wa Wasimamizi wasaidizi wa 16-22 Septemba, 2019 | Msimamizi wa
Uchaguzi na Wasimamizi wa Vituo. Uchaguzi
5. Maelezo kuhusu Uchaguzi 23 Septemba, 2019 Msimamizi wa
Uchaguzi
6. Uteuzi wa waandikishaji wa wapiga 3 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
kura. ‘ Uchaguzi
7. Viapo kwa waandikishaji wa wapiga 4-6 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
kura, wasimamizi wa vituo na uchaguzi
wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi
8. Elimu kwa waandikishaji wa wapiga 4-6 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
kura Uchaguzi
9. Zoezi la uandikishaji wa wapiga kura | 8-14 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
‘ Uchaguzi
10. | Kubandikwa kwa Orodha ya Wapiga 15 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
Kura Uchaguzi
11. | Ukaguzi wa Orodha ya Wapiga Kura 15-21 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
Uchaguzi
12. | Pingamizi kuhusu uandikishaji wa 15-21 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
wapiga kura * Uchaguzi Msaidizi
13. | Uamuzi kuhusu pingamizi 21-22 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
Uchaguzi Msaidizi
14. | Marekebisho ya Orodha ya Wapiga 21-22 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
Kura Uchaguzi Msaidizi
15. | Kukata rufaa dhidi ya uamuzi wa 21-23 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
pingamizi Uchaguzi
16. | Uamuzi wa rufaa 21-26 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
Uchaguzi
17. | Kukoma uongozi kwa viongozi 22 Oktoba, 2019 Msimamizi wa
waliopo madarakani Uchaguzi
18. | Kuchukua fomu za kugombea 29 Oktoba, 2019 Msimamizi Msaidizi
wa Uchaguzi
19. | Kurejesha fomu za kugombea 29 Oktoba-4 Novemba. | Msimamizi Msaidizi
2019 wa Uchaguzi
20 Uteuzi wa Kamati ya Rufani 29 Oktoba, 2019 Katibu Tawala wa
Mkoa
21. | Uteuzi wa wagombea 5 Novemba, 2019 Msimamizi Msaidizi
wa Uchaguzi
22. | Uwasilishaji wa pingamizi kuhusu 5-6 Novemba, 2019 Mwombaji/Mgombea
uteuzi /
23. | Uamuzi wa pingamizi kuhusu uteuzi 5-7 Novemba, 2019 Msimamizi wa
Uchaguzi Msaidizi
24. | Kukata rufaa dhidi ya uamuzi kuhusu | 5-8 Novemba, 2019

Mwombaji/Mgombea




pingamizi la uteuzi

/Msimamizi wa
Uchaguzi

25. | Uamuzi wa kamati ya rufaa 5-9 Novemba, 2019 Kamati ya Rufani
26. | Uwasilishaji wa ratiba za mikutano ya | 10 Novemba, 2019 VVyama vya Siasa/
kampeni kutoka katika Vyama vya Msimamizi wa
Siasa Uchaguzi
27. | Uwasilishaji wa ratiba za mikutano ya | 14 Novemba, 2019 Msimamizi wa
kampeni kwa Mkuu wa Polisi wa Uchaguzi
Wilaya
28. | Kuanza kwa kampeni 17-23 Novemba, 2019 | Msimamizi wa
Uchaguzi
29. | Siku ya Uchaguzi 24 Novemba, 2019 Msimamizi wa
Uchaguzi
A}
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